30 Years Window abin nadi masana'anta, bayar da hadedde bayani daga ƙira zuwa gama samfurin.
Hanzson Factory Price Roller Window allo Zamiya
A matsayinmu na 30-shekara gwaninta zamiya nadi factory, mu ko da yaushe bi canji na kasuwa da kuma sadaukar domin magance daban-daban bukatun na kasashe daban-daban domin mu iya yin iya kokarinmu don magance matsalolinsu. Komai kai ne a dillali ko dillali , muna fatan za ku iya samun duk abin da kuke buƙata a Hanzson.
Zane Na Musamman Don Cire Bukatu
Daban-daban da tagar zamiya ta al'ada da abin nadi na kofa wacce dabara ce guda ɗaya, dabaran biyu ko fiye da ƙafafu, wannan abin nadi na ƙarfe mai zamewa na ƙarfe an ƙera shi zuwa taga haske da ƙofar: ƙaramin ƙofar kabad da taga allo da kofa. Ya zo da waya wanda shine mafi mahimmancin sashi. Zai iya daidaita tsayin abin nadi kofa don saduwa da bayanin martaba. Za'a iya daidaita kayan dabaran idan kuna buƙatar ɗaukar ƙarin nauyi. Wannan nadi na kofa na iya ɗaukar nauyin 10-20kg / nau'i-nau'i godiya ga akwati na ƙarfe da haɓaka mai inganci.
Kayayyaki Daban-daban Suna Cika Bukatu Daban-daban
Kamar yadda muka sani cewa mafi kyawun abin nadi na kofa mai zamiya an yi shi da kayan inganci da tsari na musamman don ya iya ɗaukar matsakaicin nauyi. Amma wannan abin nadi na ƙofar allo kawai yana iya ɗaukar nauyi mai sauƙi saboda dabaran nailan, wanda ke da sauƙin karyewa lokacin da nauyin lodi ya fi ƙarfin lodi. Amma ba kwa buƙatar damuwa lokacin da kuke keɓancewa tare da mu. Za mu ba ku shawara da tsarin gyare-gyare don bukatunku na musamman bisa ga buƙatun ku na loading, bayanin martabar aluminum da kasafin kuɗi. Idan kuna buƙatar shi yanzu, da fatan za a bar bayanan tuntuɓar ku, za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri!
Cikakken Bayani
A cikin dogon lokaci kasuwanci tare da ko'ina cikin duniya, mun san cewa ingancin ne mafi muhimmanci batu tsakanin biyu sassa. Lokacin da kuke ba da haɗin kai tare da mu, ba kwa buƙatar damuwa game da inganci da sabis na tallace-tallace. Za mu ba ku sabis na tsayawa 1 har sai kun karɓi duk samfuran.
Amfanin Samfur
Samfura
Aikace-aikace
Ƙofar taga mai zamewa don allo za a iya keɓance shi bisa ga aikace-aikacen. Don abin nadi na kofa mai zamiya da aka ambata a cikin wannan shafin ana amfani dashi don kabad mai haske, da taga haske da kofa. Idan kana buƙatar shi don ɗaukar babban taga, za mu iya taimakawa don yin daidai da bayanin martabar aluminum ko zane na CAD. Za mu ba ku ƙirar 3D kyauta.
Faqs
A matsayin ƙwararriyar ƙofar zamiya & taga abin nadi manufacturer na shekaru 30 gwaninta, mu ko da yaushe mayar da hankali kan ba kawai yadda za a yi kyau kwarai kudin yi kayayyakin, amma kuma warware matsaloli daga abokan ciniki' hangen zaman gaba.